1
Yohanna 3:16
Sabon Rai Don Kowa 2020
Gama Allah ya ƙaunaci duniya sosai har ya ba da wanda yake Ɗaya kuma Makaɗaicin Ɗansa domin duk wanda ya gaskata da shi kada yă hallaka sai dai yă sami rai madawwami.
Salīdzināt
Izpēti Yohanna 3:16
2
Yohanna 3:17
Gama Allah bai aiki Ɗansa duniya don yă yi wa duniya hukunci ba, sai dai domin yă ceci duniya ta wurinsa.
Izpēti Yohanna 3:17
3
Yohanna 3:3
Yesu ya amsa ya ce, “Gaskiya nake faɗa maka, ba wanda zai iya ganin mulkin Allah sai an sāke haihuwarsa.”
Izpēti Yohanna 3:3
4
Yohanna 3:18
Duk wanda ya gaskata da shi ba za a yi masa hukunci ba, amma duk wanda bai gaskata ba an riga an yi masa hukunci domin bai gaskata da sunan wanda yake Ɗaya kuma Makaɗaicin Ɗan Allah ba.
Izpēti Yohanna 3:18
5
Yohanna 3:19
Hukuncin shi ne, Haske ya zo cikin duniya, amma mutane suka so duhu a maimakon haske domin ayyukansu mugaye ne.
Izpēti Yohanna 3:19
6
Yohanna 3:30
Dole ne yă yi ta ƙaruwa, ni kuma in yi ta raguwa.
Izpēti Yohanna 3:30
7
Yohanna 3:20
Duk mai aikata mugunta yana ƙin haske, ba zai kuwa zo cikin haske ba don yana tsoro kada ayyukansa su tonu.
Izpēti Yohanna 3:20
8
Yohanna 3:36
Duk wanda ya gaskata da Ɗan yana da rai madawwami, amma duk wanda ya ƙi Ɗan ba zai sami rai ba, gama fushin Allah yana nan a bisansa.”
Izpēti Yohanna 3:36
9
Yohanna 3:14
Kamar dai yadda Musa ya ɗaga maciji a hamada, haka dole ne a ɗaga Ɗan Mutum
Izpēti Yohanna 3:14
10
Yohanna 3:35
Uban yana ƙaunar Ɗan ya kuma danƙa kome a hannuwansa.
Izpēti Yohanna 3:35
Mājas
Bībele
Plāni
Video