1
Gẹnẹsisi 5:24
Bíbélì Mímọ́ ní Èdè Yorùbá Òde-Òní
Enoku bá Ọlọ́run rìn; a kò sì rí i mọ́ nítorí Ọlọ́run mú un lọ.
Харьцуулах
Gẹnẹsisi 5:24 г судлах
2
Gẹnẹsisi 5:22
Lẹ́yìn tí ó bí Metusela, Enoku sì bá Ọlọ́run rìn ní ọ̀ọ́dúnrún ọdún (300), ó sì bí àwọn ọmọkùnrin àti ọmọbìnrin.
Gẹnẹsisi 5:22 г судлах
3
Gẹnẹsisi 5:1
Èyí ni àkọsílẹ̀ ìran Adamu. Nígbà tí Ọlọ́run dá ènìyàn, ní àwòrán Ọlọ́run ni ó dá a.
Gẹnẹsisi 5:1 г судлах
4
Gẹnẹsisi 5:2
Àti akọ àti abo ni Ó dá wọn, ó sì súre fún wọn, ó sì pe orúkọ wọ́n ní Adamu ní ọjọ́ tí ó dá wọn.
Gẹnẹsisi 5:2 г судлах
Нүүр хуудас
Библи
Тѳлѳвлѳгѳѳнүүд
Бичлэгүүд