
Ṣáájú kí n tó ṣe ìgbàsílẹ̀ Ohun-èlò Bíbélì, àṣà kíkà Bíbélì mi kò sí rárá. Mo kàn ń tẹ́tí sí àwọn ìwàásù níbí àti níbẹ̀, mi ò sì lero pé àjọṣepọ̀ mi pẹ̀lú Ọlọ́run ń lọ síwájú. Ní báyìí, pẹ̀lú ìṣàfilọ́lẹ̀ Bíbélì, ó ṣeé ṣe fún mi láti rí oríṣiríṣi ẹ̀dà Bíbélì.
Ìtàn ìtumọ̀ náà mú kó ṣeé ṣe fún mi láti parí Bíbélì lẹ́ẹ̀mejì láàárín ọdún kan. Àwọn Ètò tó wà níbẹ̀ sì jẹ́ kí n mọ̀ pé kíkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì yàtọ̀ ju kíka rẹ̀ lásán. Àwọn ètò ń ràn mí lọ́wọ́ láti mú àṣà ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì mi dàgbà, ó sì ṣeé ṣe fún mi láti ṣàjọpín ohun tí mo ti kọ́ pẹ̀lú àwọn ẹlòmíràn. Àwọn Ètò tó wà níbẹ̀ ràn mí lọ́wọ́ láti mú àṣà ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì tí ó dúró déédéé. Mo parí gbogbo Bíbélì láàárín oṣù mẹ́fà, mo sì ń ṣe àwọn Ètò nípa ṣíṣe iṣẹ́-ìbòlò mi ní ọ̀nà ti Ọlọ́run. Mo ń ka Ètò títọ́ ọmọ oníwà-bí-Ọlọ́run àti Ètò ọkọ oníwà-bí-Ọlọ́run.
Ohun-èlò Bíbélì mú kí ó ṣeé ṣe fún mi láti fi Bíbélì sílò ní gbogbo apá ìgbésí ayé mi