1
Njàlbéen ga 12:2-3
Kàddug Yàlla gi
ma def la ngay cosaanal xeet wu yaa, barkeel la, màggal sa tur, ngay buntu barke; ku la ñaanal barke, ma barkeel, ku la móolu it, ma alag, te xeeti àddina sépp, ci yaw lañuy barkeele.»
Yenzanisa
Ongorora {{vhesi}}
2
Njàlbéen ga 12:1
Aji Sax ji moo waxoon Ibraam, ne ko: «Jógeel sam réew, jóge ci say bokk ak sa kër baay, te nga dem ca réew mi ma lay won
3
Njàlbéen ga 12:4
Ibraam daldi dem, na ko ko Aji Sax ji waxe woon, Lóot topp ca. Ba Ibraam di jóge Karan, booba am na juróom ñaar fukki at ak juróom (75).
4
Njàlbéen ga 12:7
Ci kaw loolu Aji Sax ji feeñu Ibraam ne ko: «Sa askan wi soqikoo ci yaw laay jox réew mii.» Ibraam nag daldi tabaxal Aji Sax, ji ko feeñu, ab sarxalukaay.
Pekutangira
Bhaibheri
Zvirongwa
Mavideo